วันที่ 9 พฤษภาคม 2567 ศูนย์อำนวยการจิตอาสาพระราชทานอำเภอท่าวุ้ง ได้จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาศาสนสถาน ณ วัดมุจลินทร์ หมู่ที่ 4 ตำบลมุจลินท์ อำเภอท่าวุ้ง จังหวัดลพบุรี โดยนายมนต์ชัย บุญน้า นายกองค์การบริหารส่วนตำบลมุจลินท์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาท้องถิ่น และพนักงานองค์การบริหารส่วนตำบลมุจลินท์ เข้าร่วมกิจกรรมทำความสะอาด เก็บกวาดขยะมูลฝอยบริเวณวัดมุจลินทร์ ร่วมกับส่วนราชการอำเภอท่าวุ้ง กำนันผู้ใหญ่บ้าน อสม.ตำบลมุจลินท์ และประชาชนจิตอาสาตำบลมุจลินท์
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_จิตอาสา9567_๒๔๐๕๒๓_3-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_จิตอาสา9567_๒๔๐๕๒๓_4-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_จิตอาสา9567_๒๔๐๕๒๓_5-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_จิตอาสา9567_๒๔๐๕๒๓_7-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_จิตอาสา9567_๒๔๐๕๒๓_12-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/05/LINE_ALBUM_จิตอาสา9567_๒๔๐๕๒๓_11-1024x768.jpg)