วันที่ 24 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. นายมนต์ชัย บุญน้า นายกองค์การบริหารส่วนตำบลมุจลินท์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา อบต. พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้าง ร่วมกับกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน อสม. คณะครูนักเรียนโรงเรียนวัดมุจลินท์ อาสาสมัครท้องถิ่นรักษ์โลก จัดกิจกรรมจิตอาสา ทำความสะอาด เก็บกวาดขยะ ณ วัดมุจลินทร์ หมู่ที่ 4 ตำบลมุจลินท์ อำเภอท่าวุ้ง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/12/3-1024x839.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/12/4-1.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/12/1-2.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2023/12/5-1.jpg)