วันที่ 24 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. นายมนต์ชัย บุญน้า นายกองค์การบริหารส่วนตำบลมุจลินท์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา อบต. พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้าง ร่วมกับกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้าน อาสาสมัครท้องถิ่นรักษ์โลก จัดกิจกรรมจิตอาสา ทำความสะอาด เก็บกวาดขยะ จัดสถานที่ให้เป็นระเบียบเรียบร้อย ณ วัดมุจลินทร์ หมู่ที่ 4 ตำบลมุจลินท์ อำเภอท่าวุ้ง จังหวัดลพบุรี
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/01/1-2-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/01/2-2-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/01/4-1-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/01/5-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/01/จิตอาสาวัด24มค67_240124_0.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/01/9-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/01/72192-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/01/จิตอาสาวัด24มค67_240124_3-1024x768.jpg)
![](https://www.mutchalin.go.th/wp-content/uploads/2024/01/72185-1024x768.jpg)